விமான டிக்கெட்டுகளுக்கு 50% தள்ளுபடியை அறிவித்த சவுதி ஏர்லைன்ஸ்..!

சவூதி அரேபியாவின் தேசிய விமான நிறுவனமான சவுதி ஏர்லைன்ஸ் அனைத்து சர்வதேச சேவைகளுக்கான கட்டணத்தில் 50 சதவீதம் தள்ளுபடி அறிவித்துள்ளது. இன்று (17 ஆகஸ்ட் 2023 வியாழன்) மற்றும் ஆகஸ்ட் 30, 2023 புதன்கிழமை இடையே வாங்கப்படும் டிக்கெட்டுகள் மீது இந்த தள்ளுபடி கிடைக்கும்.இந்த டிக்கெட்டுகள் செப்டம்பர் முதல் நவம்பர் 2023 வரையிலான பயணத்திற்கு செல்லுபடியாகும். அனைத்து வணிக வகுப்பு மற்றும் பொருளாதார வகுப்பு டிக்கெட்டுகளுக்கும் தள்ளுபடி கிடைக்கும்.சவூதி அரேபியாவிற்கு சுற்றுலாப் பயணிகளின் வருகையை அதிகரிப்பதை நோக்கமாகக் கொண்டு நாட்டின் நகரங்களை உலகின் பிற பகுதிகளுடன் இணைக்கும் சவுதி ஏர்லைன்ஸின் உத்தியின் ஒரு பகுதியாக இது உள்ளது.

Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button