கிராமி விருதுக்கு பரிந்துரைக்கப்பட்ட ராஜா குமாரி எழுதிய மற்றும் நிகழ்த்திய ‘கிங் கான்’ ராப் ட்ராக், ‘ஜவான்’ படத்தின் ப்ரிவியூவில் இடம் பெற்றுள்ளது.

ஒரு அற்புதமான கூட்டணியில், மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட ஜவான் படத்தின் ப்ரிவியூவில் ஒரு கிங் கான் ராப் பாடல் இடம் பெற்றுள்ளது. இது ஒரு உயர் ஆற்றல் மிக்க மற்றும் வசீகரிக்கும் பாடலை அசாதாரண கலைஞரான ராஜா குமாரி ஷாருக்கானுக்காக எழுதியிருக்கிறார்.

பவர் பேக் செய்யப்பட்ட ப்ரிவ்யூவிற்கு ஏராளமான கைத்தட்டல்கள் குவிந்தாலும், ஏராளமான ரசிகர்கள் படத்தின் இசையையும் பாராட்டி வருகின்றனர். மேலும் படத்தின் டிஸ்கோகிராபியின் ஒரு ஒருங்கிணைந்த பகுதி- பாடகி ராஜகுமாரி படத்தின் டீசரை பார்த்த பிறகு, அவரால் உற்சாகத்தை அடக்க முடியவில்லை. ஷாருக்கானுக்காக இதயத்தை தூண்டும் வகையில் குறிப்பை எழுதினார்.

ராஜா குமாரி சமூக ஊடகங்களில் எழுதியிருப்பதாவது…”தலைப்பு பாடலை எழுதவும், நடிக்கவும் என்னை அழைத்த அனிருத் மற்றும் ஷாருக் கானுக்கு நன்றி. உலகம் அதை கேட்கும் வரை காத்திருக்க முடியாது.

ராஜா குமாரி இந்திய -அமெரிக்க ராப்பர். அவரது அபாரமான திறமை மற்றும் பல்துறை திறன் ஆகியவற்றால் அங்கீகரிக்கப்பட்டவர். கிராமி விருதுக்கு பரிந்துரைக்கப்பட்ட கலைஞராக இருந்தும், கோச்செல்லா போன்ற புகழ்பெற்ற இசை விழாக்களில் நடித்திருப்பதால், ஜவானில் ராஜா குமாரியின் பாடல், படத்தின் உற்சாகத்தையும், ஈர்ப்பையும் மேலும் அதிகரித்திருக்கிறது.

ராஜா குமாரி இந்திய மற்றும் சர்வதேச இசை நிகழ்வில் செழித்து வளர்ந்தது மட்டுமின்றி, பாலிவுட்டின் மிகவும் பிரபலமான சில நட்சத்திர நடிகர்களுக்கு தனது தனித்துவமான குரலையும் வழங்கி இருக்கிறார். க்வென் ஸ்டெபானி, இக்கி அசேலியா, ஐந்தாவது ஹார்மோனி மற்றும் ஜான் லெஜன்ட் போன்ற குறிப்பிடத்தக்க கலைஞர்களுடனான அவரது ஒத்துழைப்பு, கணக்கிடப்பட வேண்டிய ஒரு சக்தியாக அவரது நிலையை உறுதிப்படுத்தி உள்ளது.

கிங் கான் ராப், ராஜா குமாரி எழுதி நிகழ்த்தியது. இந்த பாடல் படத்திற்கு ஒரு ஆற்றல் மிக்க அம்சத்தை கொண்டு வந்திருக்கிறது. இந்த ராப் படத்தில் ஷாருக்கானின் சாரம்சத்தை உள்ளடக்கியது. கிங் கானின் நட்சத்திர ஆற்றலுக்கு சான்றாக செயல்படுகிறது. ராஜா குமாரியின் மறுக்க முடியாத திறமையும், தனித்துவமான பாணியும் ஜவானின் பிரம்மாண்டமான அளவை கச்சிதமாக நிறைவு செய்யும் ஆற்றலுடன் ராப் இடம் பிடித்திருக்கிறது.

Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button