ஷாருக்கானின் ஜவான் முன்னோட்டம் வெளியாகியுள்ளது

ஷாருக்கான் ஜவான் மூலம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் பரபரப்பான புயலை உருவாக்க தயாராகிவிட்டார். பிரபல இயக்குனர் அட்லீ குமார் இயக்கிய இந்த படத்தில் நயன்தாரா மற்றும் விஜய் சேதுபதி நடிக்கின்றனர். படம், செப்டம்பர் 7, 2023 அன்று திரையரங்குகளில் வெளியாகும். ஜவானின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட முன்னோட்டம் ஜூலை 10 ஆம் தேதி வெளியானது.

திகைப்பூட்டும் முன்னோட்டம், படத்திற்கான எதிர்பார்ப்பை அடுத்த கட்டத்திற்குத் தள்ளியுள்ளது, அதன் பிரமாண்டமான அளவில் பார்வையாளர்களை வசீகரித்துள்ளது மற்றும் ஒரு அசாதாரண சினிமா அனுபவத்தை உறுதியளிக்கிறது. ஆக்‌ஷன் மற்றும் உணர்ச்சிகளின் சரியான கலவையை ஒன்றிணைத்து, ஜவான் முன்னோட்டம் பிரமிக்க வைக்கும் காட்சிகள் மற்றும் இணையற்ற அளவில் பார்வையாளர்களை அதிகம் விரும்புவதைக் காட்டுகிறது. முன்னோட்டத்தின் ஒவ்வொரு பிரேமும் கவனத்தை ஈர்க்கிறது.

Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button