ட்ரெய்லர் வெளியாகும் முன்பே ஜவானின் திரையரங்குகள் அல்லாத உரிமைகள் 250 கோடிக்கு விற்கப்பட்டது!

ஜவானின் உரிமைகள் பற்றி இணையம் ஏராளமாக பரபரப்பாக உள்ளது. ஷாருக் கானைப் பார்க்க வேண்டும் என்ற ஆசை ஒருபோதும் இறக்காது, இந்த உணர்வுதான் அவரது படங்களுக்கான உரிமை நிலப்பரப்பைத் தூண்டுகிறது. ஜவானின் ட்ரெய்லர் வெளியிடப்படும் மிகவும் பரபரப்பான டிரெய்லர்களில் ஒன்றாகும் என்று கூறப்படுகிறது. ட்ரெய்லர் வெளியாவதற்கு முன்பே ஷாருக்கானின் தியேட்டர் அல்லாத உரிமை ரூ.250 கோடிக்கு விற்கப்பட்டுள்ளது.

ஷாருக்கானின் படங்களுக்கான உரிமைகள் எப்போதுமே அதிக விலைக்கு விற்கப்படுகின்றன, மேலும் அவர் தொடர்ந்து பிரபலமடைந்து வருவதால், அவர் உரிமைக்காக போட்டியிடும் போது சமீப காலங்களில் பார்த்ததை விட அவரது வரவிருக்கும் இரண்டு படங்களிலும் காணப்பட்ட எண்கள் அதிகம். இந்த ஒப்பந்தங்களுடன் தொடர்புடைய எண்கள் சமீப காலங்களில் காணப்பட்ட எதையும் விஞ்சியுள்ளன, இது பாக்ஸ் ஆபிஸ் தங்கத்தை வழங்குவதில் ஷாருக்கானின் திறனில் அசைக்க முடியாத நம்பிக்கையை அடிக்கோடிட்டுக் காட்டுகிறது.

ஷாருக்கான் நடித்த படத்தை இயக்கியவர் அட்லீ குமார். இதை ஷாருக்கின் தயாரிப்பு நிறுவனமான ரெட் சில்லிஸ் என்டர்டெயின்மென்ட் மற்றும் கௌரி கான் ஆகியோர் தயாரித்துள்ளனர்.

Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button